Thông số kỹ thuật Máy xoa nền bê tông BS160
| Kích thước (L * W * H) | 870*660*740mm |
| trọng lượng | 56kg |
| Đường kính | 570mm |
| Kích thước đóng gói | 1020*1020*750mm |
| tốc độ | 60-100(vòng/phút) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| ứng dụng | Bê tông mặt đất đầm nén mịn |



Xem thêm: Tổng hợp máy xoa nền be tông mini Giá rẻ Chính hãng


